Naitala ni Braelin Scott ang kanyang ika-18 sunod na double-double nang ipaghiganti ng Bloomfield Lady Bombers ang kanilang kaisa-isang pagkatalo sa liga sa South Seneca kagabi sa Bloomfield na nanalo sa 41-39. Pinutol ng panalo ang 11 sunod na panalong laro ng South Seneca at inilagay sa Bloomfield ang 2 laro sa unahan ng Lady Falcons sa Finger Lakes West standing habang nasungkit ng Bombers ang hindi bababa sa bahagi ng kampeonato ng liga. Biyahe ang Bloomfield sa Romulus Sabado at Dundee sa Martes upang isara ang kanilang regular na season slate. Nagtapos si Braelin Scott na may 13 puntos at 15 rebounds, tig-9 sina Jessie Sheehan at Carlie Layton at may 8 puntos si Amelia Poole. Si Jade Parsons ng South Seneca ay umiskor ng 11 puntos upang sumama sa kanyang 12 rebounds, si Jenna McDonald ay umiskor ng 10 puntos, at si Logan Shaulis ay humila ng 12 rebounds sa pagkatalo.
Sa laro ng gabi sa Wayne County girls basketball, ipinagtanggol ng Red Creek Rams ang kanilang home court upang talunin ang Gananda 47-39 sa ikalawang pagkakataon ngayong season na masungkit ang kahit man lang bahagi ng titulo ng liga. Nanguna si Emma Griffen sa kanyang 14 points at 7 rebounds at si Katie Smith ay umiskor ng 10 points at humila pababa ng 12 rebound sa panalo. Maaring masungkit ng Lady Rams ni Mike Krauza ang outright league title sa isang panalo sa Sabado sa Lyons.
Sa FL East, nasungkit ni head coach Nate Rich at ng Midlakes Screaming Eagle na mga babae ang kanilang unang titulo ng liga sa kasaysayan ng paaralan sa kanilang tagumpay laban kay Wayne noong Biyernes ng gabi. Si standout junior guard Alaina Forbes ay umiskor ng 20 puntos sa gabi at ngayon ay 14 na lang ang layo mula sa pagsali sa 1,000 point club.
Gayundin, Congratulations sa Waterloo's Logan Castiglione na umiskor ng kanyang ika-1,000 career point, may 3:53 na natitira sa ikatlong quarter sa tulong ni Aubrey O'Brien, sa panalo ng Lady Indians laban sa Pal-Mac.
Ang buong resulta mula Biyernes ng gabi sa Wayne-Finger Lakes na aksyong basketball ng mga lalaki at babae ay nasa ibaba…
*** Ang mga matatandang Clyde-Savannah na sina Derrick Chance, Dru Carnevale at Marcus Chance ay nasa studio bilang mga panauhin sa Upstate Hoops Podcast sa LivingMaxon Linggo ng umaga sa 11:00 AM. ***
MGA RESULTA NG W-FL BOYS FRIDAY:
MIDLAKES 51 @ WAYNE 72
NEWARK 52 @ PENN YAN 56
WEEDSPORT 63 @ NR-WOLCOTT 37
W-FL GIRLS FRIDAY RESULTA:
WAYNE 43 @ MIDLAKES 62
WYN – Alexa Glanzel 20; Gabby Zenelovic 9, 10 reb
MID – Alaina Forbes 20, Macy Kisner 19, 12 rebs, Sydney Passalacqua 12 reb
* Nasungkit ni Midlakes ang unang titulo ng liga sa kasaysayan ng paaralan at ikinulong ang numero unong seed sa mga sectional para sa klase B. Si Junior guard Alaina Forbes ay 14 puntos mula sa 1000 para sa kanyang karera.
WIN 39 @ RED CREEK 47 Emma Griffin 14, 7 reb; Katie Smith 10, 12 reb
fall out boy concert ticket 2017
SOUTH SENECA 39 @ BLOOMFIELD 41
SS – Jade Parsons 11, 12 reb; Jenna McDonald 10; Logan Shaulis 4, 12 reb
BF – Braelin Scott 13, 15 reb; Jessie Sheehan 9; Carlie Layton 9; Amelia Poole 8
GENEVA 34 @ MYNDERSE 27
GEN – Kayamanan Bruce 14, 5 reb, 4 ast; Lauren DeVaney 5, 12 reb
MYN - Heidi Miller 8, 8 reb
PAL-MAC 48 @ WATERLOO 59
WAT – Logan Castiglione 23 (1,000th career point); Jillian Panek 16, 7 reb
PM – Andra Savage 12, 12 rebs, Jamie Walker 10, 6 reb, 5 ast
RED JACKET 60 @ HONEOYE 31
RJ – Sydney Isara 27
NR-WOLCOTT 37 @ SODUS 41
SOD – Fatimaah Findley 19
CLYDE-SAVANNAH 30 @ WILLIAMSON 61
CS – Eliana Mitchell 16
WIL - Kiki Hall 18, Alexa Jordan 12, Maria Tavares 10
DUNDEE 27 @ HAC 62
HAC-Jalen Nowden 20; Amelia Gugino 11, 7 reb; Amani Baker 10, 9 reb
EAST ROCHESTER 54 @ LYONS 65
ER - Kadayha Hogan 31, 24 reb
LYO-Alison Cook 21; Caiden Crego 16; Jasmine David 12, 11 reb
PENN YAN 63 @ NEWARK 41
ROMULUS 51 @ WHITMAN 46
W-FL SATURDAY SCHEDULE:
BOYS:
IRONDEQUOIT @ WAYNE
HAC @ DUNDEE
SODUS @ SOUTH SENECA
NR-WOLCOTT @ WILLIAMSON
PAL-MAC @ VERTUS
MGA BATANG BABAE:
MORAVIA @ MYNDERSE
RED CREEK @ LYONS
BLOOMFIELD @ ROMULUS
HAC @ SOUTH SENECA
W-FL BOYS/GIRLS BASKETBALL STANDINGS:
FINGER LAKES EAST STANDINGS | SA | L | GB | SA | L | PCS | |||||
isa | MYNDERSE BLUE DEVILS | 12 | - | isa | - | 17 | - | dalawa | W7 | ||
dalawa | WAYNE EAGLES | labing-isa | - | isa | .5 | 14 | - | dalawa | W1 | ||
3 | PENN YAN MUSTANGS | 9 | - | 3 | 2.0 | 14 | - | 4 | W3 | ||
4 | NEWARK REDS | 6 | - | 7 | 6.0 | 7 | - | 12 | L1 | ||
5 | MIDLAKES SREAMING EAGLES | 4 | - | 9 | 8.0 | 6 | - | 13 | L5 | ||
5 | MGA PAL-MAC RED RAIDERS | 4 | - | 8 | 7.5 | 7 | - | 9 | W1 | ||
7 | WATERLOO INDIANS | dalawa | - | 10 | 9.5 | 5 | - | 13 | L4 | ||
7 | GENEVA PANTHERS | dalawa | - | labing-isa | 10.0 | 5 | - | 14 | L3 | ||
. | |||||||||||
FINGER LAKES WEST STANDINGS | SA | L | GB | SA | L | STR | |||||
isa | MARCUS WHITMAN WILDCATS * | 13 | - | isa | - | labinlima | - | 3 | W2 | ||
dalawa | H.A.C. MGA LOBO | 8 | - | 5 | 4.0 | labing-isa | - | 5 | W2 | ||
3 | BLOOMFIELD BOMBERS | 9 | - | 6 | 4.5 | 10 | - | 8 | L1 | ||
3 | HONEOYE BULLDOGS | 8 | - | 5 | 4.5 | 10 | - | 7 | L2 | ||
5 | SOUTH SENECA FALCONS | 8 | - | 7 | 5.5 | 8 | - | 9 | W1 | ||
6 | RED JACKET INDIAN | 7 | - | 9 | 7.0 | 7 | - | 12 | W1 | ||
6 | NAPLES BIG GREEN | 6 | - | 9 | 7.0 | 8 | - | 10 | W1 | ||
8 | ROMULUS WARRIORS | 4 | - | 10 | 9.0 | 5 | - | 12 | L5 | ||
9 | DUNDEE SCOTS | dalawa | - | labing-isa | 10.0 | 4 | - | 12 | L2 | ||
. | |||||||||||
WAYNE COUNTY STANDINGS | SA | L | GB | SA | L | STR | |||||
isa | CLYDE-SAVANNAH GOLDEN EAGLES x | 14 | - | isa | - | labinlima | - | 3 | W6 | ||
dalawa | LYONS LIONS | 13 | - | dalawa | 1.0 | 16 | - | 3 | L1 | ||
3 | MANALO NG BLUE PANTHERS | 9 | - | 5 | 4.5 | labing-isa | - | 6 | L1 | ||
3 | EAST ROCHESTER BOMBERS | 10 | - | 6 | 4.5 | labing-isa | - | 7 | W1 | ||
5 | SODUS SPARTANS | 8 | - | 6 | 5.5 | 10 | - | 8 | W2 | ||
6 | RED CREEK RAMS | 5 | - | 8 | 8.0 | 6 | - | 10 | L1 | ||
7 | WILLIAMSON MARAUDERS | 3 | - | 10 | 10.0 | 4 | - | labing-isa | W1 | ||
8 | NORTH ROSE-WOLCOTT COUGARS | dalawa | - | 12 | 11.0 | dalawa | - | labinlima | L7 | ||
9 | MARION BLACK KNIGHTS | isa | - | 14 | 13.0 | dalawa | - | 16 | L16 | ||
. | |||||||||||
FL EAST GIRLS STANDINGS | SA | L | GB | SA | L | PCS | |||||
isa | MIDLAKES SREAMING EAGLES * | labing-isa | - | 0 | - | 17 | - | 0 | W17 | ||
dalawa | GENEVA PANTHERS | 8 | - | 3 | 3.0 | labing-isa | - | 6 | W7 | ||
3 | MGA PAL-MAC RED RAIDERS | 8 | - | 4 | 3.5 | 10 | - | 7 | L2 | ||
4 | PENN YAN MUSTANGS | 8 | - | 5 | 4.0 | 10 | - | 8 | W1 | ||
5 | MYNDERSE BLUE DEVILS | 7 | - | 6 | 5.5 | 10 | - | 8 | L2 | ||
6 | NEWARK REDS | dalawa | - | 10 | 9.5 | 5 | - | 12 | L2 | ||
6 | WAYNE EAGLES | dalawa | - | 10 | 9.5 | 4 | - | 14 | L1 | ||
6 | WATERLOO INDIANS | dalawa | - | 10 | 9.5 | 6 | - | 12 | W1 | ||
. | |||||||||||
FL WEST GIRLS STANDINGS | SA | L | GB | SA | L | STR | |||||
isa | BLOOMFIELD BOMBERS x | 13 | - | isa | - | 16 | - | dalawa | W1 | ||
dalawa | SOUTH SENECA FALCONS | labing-isa | - | 3 | 2.0 | 14 | - | 4 | L1 | ||
3 | RED JACKET INDIAN | 10 | - | 5 | 3.5 | 13 | - | 5 | W1 | ||
4 | ROMULUS WARRIORS | 9 | - | 5 | 4.0 | labing-isa | - | 6 | W3 | ||
5 | NAPLES BIG GREEN | 9 | - | 6 | 4.5 | 12 | - | 7 | W1 | ||
6 | MARCUS WHITMAN WILDCATS | 6 | - | 7 | 6.5 | 9 | - | 8 | W2 | ||
7 | H.A.C. MGA LOBO | 5 | - | 9 | 8.0 | 5 | - | 12 | W1 | ||
8 | HONEOYE BULLDOGS | dalawa | - | 13 | 11.5 | 4 | - | labinlima | L1 | ||
9 | DUNDEE SCOTS | 0 | - | labinlima | 13.5 | 0 | - | 18 | L18 | ||
. | |||||||||||
WAYNE CO. GIRLS STANDINGS | SA | L | GB | SA | L | STR | |||||
isa | RED CREEK RAMS x | 14 | - | isa | - | 16 | - | 3 | W10 | ||
dalawa | MANALO NG BLUE PANTHERS | 13 | - | dalawa | 1.0 | 13 | - | 6 | L2 | ||
3 | MARION BLACK KNIGHTS | 9 | - | 4 | 4.0 | 12 | - | 5 | W3 | ||
3 | LYONS LIONS | 9 | - | 4 | 4.0 | 10 | - | 6 | W1 | ||
5 | NORTH ROSE-WOLCOTT COUGARS | 4 | - | 9 | 9.0 | 4 | - | 10 | L2 | ||
6 | EAST ROCHESTER BOMBERS | 4 | - | 10 | 9.5 | 6 | - | 10 | L1 | ||
6 | WILLIAMSON MARAUDERS | 4 | - | 10 | 9.5 | 5 | - | 10 | W2 | ||
8 | SODUS SPARTANS | 3 | - | labing-isa | 10.5 | 3 | - | 12 | W1 | ||
9 | CLYDE-SAVANNAH GOLDEN EAGLES | dalawa | - | labing-isa | 11.0 | dalawa | - | 13 | L3 | ||
* Nakuha ang Outright League Title | |||||||||||
x Nakuhang Bahagi ng Pamagat ng Liga |
MGA TWEETS SA PALIGID NG SECTION V: